1. Haloo jisajiri au sign in kwenye forum hii dakika 1 tu ufaidike na mengi Bonyeza hapa Utaweza kuandika mada yako na itajadiliwa
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Unataka kutangaza kwenye blog maarufu zaidi ya 600 Wasiliana nasi whatsapp 0652428852 Utalipia sh. 666 kwa siku

Tajirika kwa kuweka matangazo yetu kwenye blog yako. Sasa blog ni ajira tosha

Discussion in 'Ajira ya blog' started by support, Dec 28, 2016.

Millionaire  Ads
  1. mgomapayomedia

    mgomapayomedia New Member

    mie nimeshindwa kuweka matangazo yenu kwenye blog yangu naomba msaada wa kuaywekahayo matangazoyanwekwaje maana nimeshindwa kujua zile zinapestiwa wapi
     
  2. mgomapayomedia

    mgomapayomedia New Member

    nataka kujua baada ya kuzicopy hizolink ni wapi naenda kupest maana nimeshindwaa
     
  3. support

    support Support

  4. mrishoabdul666
    This message by mrishoabdul666 has been removed from public view. Deleted by hustlenation255, Aug 24, 2017.
    Aug 22, 2017 Show
  5. LouisGer
    This message by LouisGer has been removed from public view. Deleted by support, Oct 9, 2017.
    Oct 5, 2017 Show
  6. ViareebreW
    This message by ViareebreW has been removed from public view. Deleted by support, Oct 10, 2017.
    Oct 9, 2017 Show
  7. Rocho Senior

    Rocho Senior New Member

    Nashindwa kuwa agent wenu i mean kuwashauri bloggers wengine wajiunge nanyi while you didnt pay me as you explained above the notice
     
  8. support

    support Support

    Mbona wenzio wanalipwa? ukiona hujalipwa ujue blog yako haijafikisha users kuanzia elfu 20
     
  9. Kimchupa

    Kimchupa New Member

    nimeisha weka matangazo tayar kwenye blog yangu naombeni imfomation zaid
     
  10. Kimchupa

    Kimchupa New Member

    naomben muangalie hayo matangazo kama yapo sawa maana nimeweka linaonekana moja mengine naona jina tu la millionaireADS
     
  11. sjndheWix

    sjndheWix Guest

  12. Stani

    Stani New Member

  13. JameAdvods

    JameAdvods Guest

    • This message is awaiting moderator approval, and is invisible to normal visitors.
    Antibiotics Secure Online Shopping Tetracycline cialis price Want To Buy Zentel Theophylline
     
  14. jsnwaeWix

    jsnwaeWix Guest

  15. jsnwaeWix

    jsnwaeWix Guest

  16. Rocho Senior

    Rocho Senior New Member

    Acheni kupoteza muda wa watu
    Acheni kucheza na akili za watu
    Ni miezi minne tangu nimeweka matangazo yenu kwenye blog yangu sijanufaika kitu
    Kila siku mnakuja na mbinu mpya brothers kuna njia nyingi za kutafuta pesa hii imewashinda mimi leo natangaza rasmi kufuta account yangu,kutoa matangazo yenu pia kutomshauri yeyote kuingia...hela zetu mlizokula kupitia sisi imetosha...Bora nijiimarishe Propeller na seebait...
    kwa herini ni mimi blogger wa thegudmuzikmedia.blogspot.com
     
    Last edited: Nov 7, 2017
  17. bnfjwsWix

    bnfjwsWix Guest

Share This Page

Millionaire  Ads